Tin mới nhất

Công dụng Viên uống kháng viêm, giảm đau, hạ sốt Ibuprofen 200mg.

Trong cuộc sống, bạn luôn phải đối diện với không ít lần bị những cơn đau hành hạ. Đặc biệt, đau đầu, đau nhức cơ xương khớp, đau bụng kinh nguyệt (đối với phụ nữ), cảm sốt có thể khiến bạn khó chịu, không thể làm việc hiệu quả, hay gây mất ngủ,..

 Vậy thì, thay vì phải ra hiệu thuốc nhiều lần, bạn có thể mua sẵn Kirkland Ibuprofen 200mg

  Viên giảm đau hạ sốt của Mỹ thủ sẵn trong nhà để dùng khi cần thiết. Sản phẩm có hiệu quả nhanh trong việc chấm dứt các cơn đau nhức, sưng viêm, cảm sốt một cách an toàn. 

Ibuprofen 200Mg
Ibuprofen 200Mg

Công dụng Viên uống kháng viêm, giảm đau, hạ sốt Ibuprofen 200mg.

Công dụng:

Kirkland Ibuprofen 200mg làm giảm nhanh các cơn đau nhức:

  •  Đau đầu
  •   Đau vai, lưng, đầu gối
  •   Đau nhức cơ, xương, viêm khớp
  •   Đau bụng kinh nguyệt
  •   Đau do gout, chuột rút
  •   Đau răng
  •   Cảm sốt thông thường

=> Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen 200mg giúp bạn dễ chịu, thoải mái để làm việc và sinh hoạt như thường.

Thành Phần Chính:

 

Ibuprofen 200Mg
Ibuprofen 200Mg

Hướng dẫn sử dụng:

  •  Uống 1 – 2 viên mỗi 6 giờ, không quá 6 viên trong vòng 24 giờ. 
  •  Tuân thủ đúng liều lượng quy định, tránh quá liều
  •  Sản phẩm không dành cho trẻ em dưới 12 tuổi
  •  Phụ nữ mang thai, đang cho con bú vui lòng hỏi ý kiến chuyên gia
  •  Người đang điều trị bệnh cần có sự đồng ý của bác sĩ mới được dùng

>>> Có thể bạn quan tâm:  Viên uống kháng viêm, giảm đau, hạ sốt IBUPROFEN 200mg, 500 viên của Kirkland Mỹ.

_______________________________

✪ Đặt hàng: [ Comment SĐT + Địa chỉ ]

 ✆ HOTLINE: 0905 523 331 – 0336 77777 0 ( viber-zalo-sms 24/7)

★ Đ/c: 113/8 Tây Sơn, Tân Quý, Tân Phú, HCM
?Web: https://yeuhangngoai.vn/
_

.

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.