Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Viên Của Mỹ.

Tồn kho:
Tylenol 500Mg 325 Capsules (2)
Tylenol 500Mg 325 Capsules (3)
Tylenol 500Mg 325 Capsules
Thanh Phan Tylenol 500Mg 325 Capsules
-20%

Ưu đãi thêm:

Đặt mua sản phẩm tại Yêu Hàng Ngoại ngay để nhận được các ưu đãi hấp dẫn nhất.

  • Giá và KM dự kiến áp dụng đến 23:00 | 30/06
  • OFF 79% Ở Đâu Rẻ Hơn Hoàn Tiền 
  • FreeShip cho ĐH từ 500.000 tới Nội Thành HCM.
  • FreeShip cho ĐH từ 1.000.000 mọi Tỉnh Thành.
  • Quà tặng hấp dẫn lên tới 1.000.000 VNĐ.
  • Tiết kiệm lên tới 30% khi mua kèm Combo.
5.0 (4 đánh giá) 1 đã bán
Mã sản phẩm: SP288788915 Tình trạng: Còn hàng
Giá Sale: 541.500 
Giá Thị Trường: 680.000 -20%
Tiết Kiệm: 138.500 

Date: 06/2027.

Tình Trạng: Mới 100%

 Xuất xứ: Mỹ.

Giao hàng tận nơi toàn quốc.

  • Acetaminophen được sử dụng để hỗ trợ điều trị nhiều điều kiện như nhức đầu, đau cơ, viêm khớp, đau lưng, đau răng, cảm lạnh, sốt.
Ưu đãi khi mua cùng
Tylenol Acetaminophen Extra Strength 325 Capsules
Eagle Brand Medicated Oil 24ml
This item: Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Viên Của Mỹ. Original price was: 680.000 ₫.Current price is: 541.500 ₫. Original price was: 680.000 ₫.Current price is: 541.500 ₫.
1 × Dầu Gió Xanh 2 Nắp Con Ó Của Mỹ 24ml Eagle Brand Medicated Oil. Original price was: 137.750 ₫.Current price is: 99.000 ₫.

HCM đặt hàng trước 16 giờ Hôm Nay để giao vào 17/06/2024
Đặt Hàng Nhanh Gọi lại cho tôi tư vấn trước khi giao.
Tylenol Acetaminophen Extra Strength 325 Capsules

Thuộc tính sản phẩm

Thương hiệuTylenol
Mã vạch300450444394
Quy cách325 viên
Xuất xứMỹ
Đối tượngTrên 12 tuổi
Hỗ trợ điều trịGiảm Đau / Hạ Sốt
Xem chi tiết

..:Hàng mới về: 15.06.2024:..

Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.
Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.

Video 360 độ của sản phẩm:

Thuốc giảm đâu hạ sốt Tylennol Extra Strength With Acetaminophen 325 viên:

Lưu ý:

☞ Các bạn nên tham khảo tại website chính hãng để cập nhật các thông tin mới nhất về sản phẩm.

☞ Không sử dụng cho phụ nữ mang thai và cho con bú.

☞ Sử dụng acetaminophen đúng theo chỉ dẫn trên nhãn, hoặc theo quy định của bác sĩ. 

☞ Không sử dụng với số lượng lớn hơn hoặc nhỏ hơn hoặc lâu hơn so với khuyến cáo, không sử dụng quá 6 viên ngày.

☞ Không sử dụng cho người nghiện rượu, có tiền sử bệnh gan

☞ Sản phẩm này chỉ dùng cho những người 12 tuổi trở lên.

☞ Sản phẩm này không phải là thuốc không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh

☞ Tác dụng có thể khác nhau tuỳ cơ địa của người dùng.

Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.
Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.

Đặc điểm sản phẩm:

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt Tylenol  Extra Strength (325 Viên) có chứa Acetaminophen  500mg 

Acetaminophen là gì?

  • Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol  một thuốc giảm đau và giảm sốt nhanh chóng mà không gây ra tác dụng phụ khác.
  • Acetaminophen được sử dụng để hỗ trợ điều trị nhiều điều kiện như nhức đầu, đau cơ, viêm khớp, đau lưng, đau răng, cảm lạnh, sốt.
Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.
Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.

Công dụng:

  • Hỗ trợ điều trị cảm cúm vá hạ sốt (kể cả sốt chưa rõ nguyên nhân).
  • Giúp hỗ trợ giảm đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau răng, viêm khớp, cảm lạnh thông thường, đau răng, đau bụng kinh.

Thành Phần Chính:

  • Thành phần chính là Paracetamol tên khác : Acetaminophen 500mg
Thành Phần Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.
Thành Phần Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500Mg 325 Viên Của Mỹ.

Chống chỉ định:

  • Quá mẫn với Paracetamol.
  • Các trường hợp: thiếu hụt glucose – 6 – phosphat dehydrogenase
  • Suy chức năng gan, thận
  • Ngừng sử dụng acetaminophen và gọi cho bác sĩ nếu có một cơn sốt sau 3 ngày sử dụng hoặc đau sau 5 đến 7 ngày sử dụng.

Tác dụng phụ:

  • Ban da và những phản ứng dị ứng khác thỉnh thoảng xảy ra.
  • Thường là ban đỏ hoặc mày đay, nhưng đôi khi nặng hơn và có thể kèm theo sốt do thuốc và thương tổn niêm mạc.
  • Người bệnh mẫn cảm với salicylat hiếm mẫn cảm với paracetamol và những thuốc có liên quan.
  • Trong một số ít trường hợp riêng lẻ, paracetamol đã gây giảm bạch cầu trung tính, giảm tiểu cầu và giảm toàn thể huyết cầu.

Đối tượng dùng:

  • Người bị nhức đầu, đau cơ, đau do chấn thương, đau bụng kinh, sốt… những người bị đau bao tử, không uống được các loại thuốc kháng sinh.
  • Phù hợp với các bạn hay đi du lịch tiện mang theo trong người để đề phòng cảm cúm.

Hướng dẫn sử dụng:

  • Người lớn trên 18 tuổi : uống 4 viên mỗi ngày chia ra 2 lần
  • Trẻ em trên 12 tuổi đến 17 tuổi: uống 2 viên mỗi ngày chia ra 2 lần

Bảo quản:

 Tránh xa nhiệt cao, độ ẩm, và ánh sáng trực tiếp. Để xa tầm tay trẻ em.

4 đánh giá cho Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Viên Của Mỹ.
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Viên Của Mỹ.
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    1. Khách lẻ Đã mua hàng tại yeuhangngoai.vn

      Hàng chuẩn, giao nhanh,

      thích
    2. Khách lẻ Đã mua hàng tại yeuhangngoai.vn

      Hàng chuẩn, giao nhanh,

      thích
    3. Khách lẻ Đã mua hàng tại yeuhangngoai.vn

      Hàng chuẩn, giao nhanh,

      thích
    4. Khách lẻ Đã mua hàng tại yeuhangngoai.vn

      Hàng chuẩn, giao nhanh,

      thích
    Hỏi đáp
    1 bình luận
    • Lê Trần Quốc Tiến

      Mẹ bầu vừa sinh mổ đang cho con bú có dùng thuốc này được ko shop

      Trả lời thích 7 tháng trước
      • Avatar Of Yêu Hàng Ngoại Store Yêu Hàng Ngoại STORE Quản trị viên

        chào bạn, loại này sau khi sinh cho con bú không sài được nha bạn.

        Trả lời thích 5 tháng trước
    Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Viên Của Mỹ. Original price was: 680.000 ₫.Current price is: 541.500 ₫.
    Ưu đãi khi mua cùng
    Tylenol Acetaminophen Extra Strength 325 Capsules
    Eagle Brand Medicated Oil 24ml
    This item: Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Viên Của Mỹ. Original price was: 680.000 ₫.Current price is: 541.500 ₫. Original price was: 680.000 ₫.Current price is: 541.500 ₫.
    1 × Dầu Gió Xanh 2 Nắp Con Ó Của Mỹ 24ml Eagle Brand Medicated Oil. Original price was: 137.750 ₫.Current price is: 99.000 ₫.

    HCM đặt hàng trước 16 giờ Hôm Nay để giao vào 17/06/2024
    Đặt Hàng Nhanh Gọi lại cho tôi tư vấn trước khi giao.